Sölufulltrúar

Sölumenn (upplýsingar og móttaka pantana):

Elías Hartmann Hreinsson, deildarstjóri
Sími: 575 6005
Gsm: 898 0824
Netfang: elias@ss.is
Alexander Áki Felixson, sölustjóri
Sími: 575 6029
Gsm: 693 2139
Netfang: alexander@yara.is
Suðurland, Kjalarnesþing
Margrét Ósk Ingjaldsdóttir, söluráðgjafi
Sími: 575 6007
Gsm: 868 6705
Netfang: margreto@yara.is
Suðurland, Kjalarnesþing
Sigrún Jóhannsdóttir, sölufulltrúi
Sími: 575 6032
Gsm: 865 9270
Netfang: sigrunj@ss.is
Borgarfjörður
Jómundur Hjörleifsson, söluráðgjafi
Gsm: 893 3109
Netfang: joi@yara.is
Snæfellsnes
Gunnar Guðbjartsson, söluráðgjafi
Sími: 849 6868
Netfang: gunnar@yara.is
Dalabyggð frá Búðardal
Unnsteinn Kristinn Hermannsson, söluráðgjafi
Gsm: 864 1416
Netfang: unnsteinnh@yara.is
Hafliði Ólafsson_lítil Reykhólahreppur og Dalabyggð að Búðardal
Hafliði Viðar Ólafsson, söluráðgjafi
Sími: 434 7799
Gsm: 892 5022
Netfang: vidar@yara.is
Pétur Daníelsson_lítil Húnavatnssýslur og Strandir
Pétur Daníelsson, söluráðgjafi
Sími: 891 8626
Netfang: petur@yara.is
Skagafjörður
Ingólfur Helgason, söluráðgjafi
Gsm: 897 3228
Netfang: ingolfur@yara.is
Eyjafjörður
Helgi Þór Helgason, söluráðgjafi
Gsm: 863 1650
Netfang: helgih@yara.is
Þingeyjarsýslur
Halldór Svanur Olgeirsson, söluráðgjafi
Sími: 465 2251
Gsm: 848 2251
Netfang: halldor@yara.is
Eyþór Margeirsson_lítil Kelduhverfi og Öxarfjörður
Eyþór Margeirsson, söluráðgjafi
Gsm: 893 1277
Netfang: eythor@yara.is
Hérað, Firðir og Breiðdalur
Jón Steinar Elísson, söluráðgjafi
Gsm: 864 9301
Gsm: 864 1192
Netfang: jon@yara.is
Bjarni Hákonarson_lítil A-Skaftafellssýsla, Djúpavogshreppur
Bjarni Hákonarson, söluráðgjafi
Sími: 478 1920
Gsm: 894 0666
Netfang: bjarniha@yara.is
Suðurland, frá Markarfljóti að Lómagnúpi
Marvin Einarsson, söluráðgjafi
Sími: 846 5350
Netfang: marvin@yara.is
Þorlákshöfn, vörustjóri / afgreiðsla
Guðjón Gunnarsson
Sími: 860 9847
Netfang: gudjong@ss.is
Reykjavík, Fosshálsi 1, lagerstjóri / bílstjóri
Heiðar Bergur Jónsson
Sími: 699 1500
Netfang: heidar@ss.is
Jenný Gunnarsdóttir_lítil Jenný Gunnarsdóttir, fulltrúi á skrifstofu
Sími: 575 6022
Netfang: jenny@ss.is
Íris Áskels Jónsdóttir, bændabókhald / innheimta
Sími: 575 6031
Netfang: iris@ss.is
Guðrún Hreinsdóttir Guðrún Hreinsdóttir, fulltrúi á skrifstofu
Sími: 575 6038
Netfang: gudrun@ss.is
Jóhann Markús Hjaltason, fulltrúi markaðsmála
Sími: 575 6027
Netfang: johann@ss.is
Jónína Rakel Gísladóttir, verslunarstjóri á Hvolsvelli
Sími: 575 6099
Netfang: rakel@ss.is
Elín Sigurvinsdóttir, starfsmaður í verslun Hvolsvelli.
Sími: 575 6099
Netfang: elins@ss.is
Vilborg María Ísleifsdóttir, fulltrúi á skrifstofu og starfsmaður í verslun
Sími: 575 6017
Netfang: vilborg@ss.is
Verslun Fosshálsi 1, Reykjavík
Sími: 575 6071
Netfang: bufoss@ss.is